Kayayyaki

 • 3D Fasahar Dutsen-Banganu&Art

  3D Fasahar Dutsen-Banganu&Art

  Rufe bangon dutse na halitta tsari ne na gyare-gyare da kuma ayyana wani ƙaƙƙarfan marmara na halitta zuwa tsari na ado da fasaha.Idan aka kwatanta da Bakin karfe 3D guda ko wani 3D guda sanya da tukwane, gilashin, roba, da dai sauransu. Halitta dutse bango cladding kayayyakin suna daraja domin su mai salo&classic ra'ayi.Tare da tarin fasahohin fasahar hannu na shekaru da suka haɗa sabbin ci gaban fasaha na CNC, bangon dutsen dutsen da aka sassaƙa samfuran sassaƙaƙƙiya yana bayyana jan hankalin sa na zamani da mafi kyawun kyawun sa.

  kara koyo
 • Marble Water jet Inlay

  Marble Water jet Inlay

  Jirgin ruwan marmara ya faɗaɗa kyawun kayan marmara.Don yin wani yanki mai ban sha'awa na samfurin inlay na marmara, da farko muna buƙatar ƙungiyar ƙira da zane mai inganci, wannan shine matakin farko amma muhimmin mataki.Ƙungiyarmu da aka horar da su da kuma ƙwararrun ƙwararrun tabbatar da cewa ba wai kawai shigo da bayanai daga abokin ciniki ba ne, amma har ma yana da ikon ƙirar jet na marmara, kuma a halin yanzu yana ba da hoton marmara ruwa jet wanda ya dogara da ƙira don samun mafi kyawun haɗuwa da launi da zurfafawa. zanen siyayya don tabbatar da samfurin da ake tsammani da ingantaccen bayani.Batu na biyu mai mahimmanci shine na'urar jet ruwa ta CNC Marble.Ingantacciyar ingantacciyar ingantacciyar injunan ruwa ta Marble water jet ɗin ya wuce duk shakka babban mahimmancin samfur mai kyau da santsi.Na uku, ma'aikacinmu na jirgin ruwa na CNC Marble yana da ilimi sosai kan yadda ake sarrafa injunan jet na marmara, da halaye daban-daban na nau'ikan dutsen jet na marmara.Waɗannan ma'aikatan da ke da alhakin, tare da kyakkyawar wayar da kan jama'a da fahimtar aikin da aka ba su su ne manyan maza don cikakkiyar samfurin jet na marmara.Don jet ruwa na marmara, kowane zaɓi na dutse yana ƙidaya, kuma kowane milimita ƙidaya don sakamako na ƙarshe.

  kara koyo
 • Marmara Mosaic

  Marmara Mosaic

  Za a iya gano mosaic na marmara shekaru dubu da suka gabata a tarihin ado na ɗan adam.Aikinta shi ne ainihin fadada tunanin ɗan adam.Yana iya zama mai raɗaɗi kamar yarinya;yana iya zama na gargajiya kamar shekarun Duniya;kuma yana iya zama mai laushi kamar zanen Da Vinci.Tafiya tun daga zamanin da zuwa zamanin zamani, yana wuce gadon al'adun ɗan adam da ruhinsa, kuma a zamanin yau, har yanzu yana ɗaya daga cikin samfuran da masu zanen kaya da masu amfani da ƙarshen ke ƙauna.

  kara koyo
 • Marble Furniture-Table & Art

  Marble Furniture-Table & Art

  Sake sassaƙaƙe wani tsari ne na tacewa da ayyana ƙaƙƙarfan marmara na halitta zuwa siffar ado da fasaha.Kwatanta da na zamani Bakin karfe 3D guda ko wani 3D sassa na tukwane, gilashin, roba da dai sauransu, na halitta dutse sassaƙa kayayyakin suna daraja saboda sa mai salo & classic ra'ayi.Tare da shekaru dubu na tarin fasahohin aikin hannu da ke haɗa ci gaban fasaha, samfuran sassaƙaƙe na dutse suna bayyana sha'awar sa ta zamani da mafi kyawun kyawon zamani.

  kara koyo
 • Rukunin & Bugawa

  Rukunin & Bugawa

  ginshiƙan marmara da saƙon ba wai kawai suna aiki ba amma suna yin amfani da manufa mai kyau kuma.A roko da ladabi na marmara ginshikan da marmara post lalle ne, haƙĩƙa unansu da kuma unwatched.Morningstar yana da ƙungiyar ƙwararrun sculptors da masu ƙira don marmara na al'ada daga ƙira don samarwa.Muna ba da mafi kyawun ginshiƙan marmara da posts don ƙawata sararin ku cikin kyakkyawan salo.

  kara koyo